Zoo 4 everyone ^^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mục tiêu của 4rum chỉ mong Đây là 1 vườn thú nhỏ, ấm áp nơi bạn bè cùng nhau chia s chứ cũng ko cần phải lớn mạnh như 1 số 4rum khác ^_^v

[MUST READ] Luật rừng, hướng dẫn sử dụng 4rum ^^

Yul
    Yul
    Thành viên
    Thành viên

[MUST READ] Luật rừng, hướng dẫn sử dụng 4rum ^^ Left_bar_bleue100 / 100100 / 100[MUST READ] Luật rừng, hướng dẫn sử dụng 4rum ^^ Right_bar_bleue

Điểm : 5948
    Danh vọng : 0

[MUST READ] Luật rừng, hướng dẫn sử dụng 4rum ^^ Empty [MUST READ] Luật rừng, hướng dẫn sử dụng 4rum ^^

Bài gửi by Yul Thu Jun 05, 2008 8:36 pm

1. Các bạn phải gõ dấu tiếng Việt khi gửi bài, nếu ko sẽ bị xóa bài mà ko cần báo trước
    2. Khi gửi bài, xin đề rõ tên source mà bạn lấy
    3. Cứ chat 8 nhìu vô cho diễn đàn xum tụ
    4. Không được post chữ màu trong khi gửi bài (trừ Tiêu đề), màu chỉ đc dùng cho quản trị diễn đàn

----------------------------

Hiện giờ 2 chức năng mới của 4rum là:

1. Có thể thay đổi màu cho tựa đề bài viết [kế bên thanh Tiêu đề sẽ là 1 hộp thoại, mặc định là None (màu bình thường), bạn nhấn vào chữ đó, sẽ hiện ra 1 danh sách màu, tha hồ cho bạn lựa chọn, làm nổi bật topic của mình

~~>Chú ý: tuyệt đối ko dùng màu đỏ, nếu mình phát hiện sẽ đổi nó lại thành màu bình thường ^^)

2. Các bạn có thể upload ảnh trực tiếp từ trong máy tính của bạn bằng công cụ Host image (icon có hình ổ vuông xanh dương)

--------------------

Ai không hỉu rõ cách sử dụng diễn đàn cứ gửi bải hỏi và topic Thắc mắc, góp ý, mình sẽ help love

Thân! Admin Yul love

Hôm nay: Thu Sep 19, 2024 8:48 am